Ayyukan Gina Ƙungiya

Domin samun kyakkyawar hangen nesa na ma'aikata , haɓaka haɓakar ƙungiyar da inganta aikin haɗin gwiwa, kamfaninmu ya tsara aikin ginin ƙungiya.Domin kowa da kowa ya fi dacewa ya shiga cikin wannan aikin ginin ƙungiyar, kocin ya fara bari mu fuskanci aikin soja, cikakke. biyayya, da fahimtar farko na ma'anar ƙungiyar.Ɗaya yana da wadata, kuma duk yana da rauni.

Bayan motsa jiki mai sauƙi, mun raba zuwa kungiyoyi 2 kuma mun fara gasar aikin farko.

 project

Aikin farko shi ne tafiya da mutane da yawa akan gada mai itace guda ɗaya, wato mutane goma sha biyu ne suka tsaya akan allo ɗaya suna ɗaga ƙafafu a lokaci guda kowa ya ɗaga allon.mun ji cewa yana da wahala sosai kafin farawa, saboda aikin gama gari ne, kuma kowane jiki yana da namu ra'ayi da rhyths, da zarar mutum ɗaya ya rasa tunaninsa, zai shafi duka ƙungiyar.Sai dai kibiyar ta riga ta kasance a cikin igiyar kuma dole ne a aika, ta hanyar jagorancin kyaftin, kowa ya tattara hankalinsa ya yi ta kirari tare, kuma ƙungiyoyin biyu sun yi nasarar kammala aikin.

task  

Aiki na biyu shi ne rawar dragon, wanda ke buƙatar kowa ya yi dodo daga balloons.Dubi wanda ya fi guntu lokaci kuma wanda ya fi rawa.Kowa yana da nasa nauyin da ya rataya a wuyansa, kuma rabe-rabe na aiki a bayyane yake, dukkan tawagar biyu sun yi kyau sosai.

well1

well2

Aiki na uku shi ne takawa kan jirgin ruwa mai iyo don tsallaka kogin.Wannan aiki ne da ke gwada hadin kan mutane, domin mutane 8 kawai suna da alluna 4, wanda ke nufin mutum 8 dole ne su taka alluna 3 masu iyo a lokaci guda sannan su sami damar samun hukumar ta 4 ta ci gaba, hakika yana da matukar wahala.Mun gwada hanyoyi da yawa.amma kasa.Daga karshe dai kowa ya runguma sosai, ya yi kokarin danne tazarar da ke tsakanin mutane, sannan ya kammala aikin sosai.

hard

Aikin ƙarshe ya kasance daidai da wahala.Jama'a da dama ne suka yi da'ira suka karkata igiyar a lokaci guda.Bayan an yi ƙoƙari 50 da farko, sai muka ga hannuna yana da sauƙin ciwo kuma kugu yana ciwo, amma duk da haka kowa ya cije shi, ya karya iyakarmu kuma ya gama kalubale 800, kowa ya yi mamaki.

 amazed

Wannan aikin ginin ƙungiyar ya wadatar da lokacin mu, ya sauƙaƙa matsi na aiki, kuma mun fi sanin juna da kyau kuma mun zama masu kusanci.

Ta hanyar wannan ginin ƙungiyar, mun kuma ƙarfafa iyawa da fahimta, ƙarfafa juna, da haɓaka ruhun aiki tare da gwagwarmaya.

struggle


Lokacin aikawa: Maris 28-2022